การประชุม ที่ประชุมประธานสภาอาจารย์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ปอมท. สมัยสามัญ ครั้งที่ 9/2564
วันที่ 17-19 กันยายน พ.ศ. 2564
ณ ห้องประชุมแคแสด ชั้น 2 สำนักงานกิจการสภาของมหาวิทยาลัย
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
และการประชุมผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ด้วย Zoom Meeting
การประชุม ที่ประชุมประธานสภาอาจารย์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ปอมท. สมัยสามัญ ครั้งที่ 9/2564 วันที่ 17-19 กันยายน พ.ศ. 2564 ณ ห้องประชุมแคแสด ชั้น 2 สำนักงานกิจการสภาของมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา และการประชุมผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ด้วย Zoom Meetingโดยมี รองศาสตราจารย์ ดร. โฆษิต ศรีภูธร รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน ให้การต้อนรับ และให้การบรรยายพิเศษเรื่อง การบริหารมหาวิทยาลัยเชื่อมโยงยุทธศาสตร์ชาติ ในยุคหลังโควิด 19
นอกจากนี้ ได้ร่วมแสดงมุทิตาจิตต่อ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยนาถ ศรีสมเพ็ชร ประธานสภาคณาจารย์และข้าราชการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรีในโอกาสเกษียณอายุราชการด้วย
![11_0.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_11_0.jpg)
![12.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_12.jpg)
![13.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_13.jpg)
![14.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_14.jpg)
![15.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_15.jpg)
![16.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_16.jpg)
![17.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_17.jpg)
![18.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_18.jpg)
![7_0.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_7_0.jpg)
![8_0.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_8_0.jpg)
![9.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_9.jpg)
![Banner--.--9-01.jpg](/cache/jw_sig/jw_sig_cache_7685a054e0_banner--.--9-01.jpg)